Kaeni macho, watu wa Mungu. Tuko kwenye wakati wa mwisho wa dunia. Asikia huu ni wakati wa kusikia. Aliye na macho, huu ni wakati wa kuona. Msikilizaji, popote pale ulipo, kusikiliza kipindi cha Saa ya Ujasiri katika Kristo kinachokujia kutoka hapa Redio Sauti Injili Moshi, sana siku hii ya leo. Katika kipindi hiki utamsikia mtumishi wa Mungu Eliya Mkilindi ambaye atakuwa akikuhudumia katika sehemu mbili. Sehemu ya kwanza ni ya neno la Mungu ambalo ni chakula cha uzima, na sehemu ya pili ni ya maombi kwa ajili ya mahitaji mbalimbali na kusiitumia muda huu kwa ajili ya kusikiliza kipindi hiki cha Saa ya Ujasiri katika Kristo. Hatujui siku ile ya